Starfsfólk

Skólinn
Nafn Netfang Starfsheiti
Ægir Berg Elísson aegirberg@hafnarfjordur.is Fasteignaumsjón í grunn- og leikskóla (með íþróttahús)
Agnes Ósk Egilsdóttir agnese@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Ana Tepavcevic anate@skardshlidarskoli.is Grunnskólakennari
Andrea Karabín andreak@skardshlidarskoli.is Sérkennari í grunnskóla
Aníta Björk Káradottir anitak@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Anna S Sigurðardóttir annas@skardshlidarskoli.is Deildarstjóri stigs í grunnskóla
Anna Soffía Ásgeirsdóttir annaa@skardshlidarskoli.is Leiðbeinandi í grunnskóla
Anointed Osariemen osariemen@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Ármann Markússon armann@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Arnar Singh Helgason arnarhe@hraunvallaskoli.is Stundakennari
Árni Þórður Sigurðarson arnis@skardshlidarskoli.is Stundakennari
Aron Freyr Marelsson aronfreyr@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Ása Dröfn Fox Björnsdóttir asad@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Ásdís Inga Magnúsdóttir asdisinga@skardshlidarskoli.is Leiðbeinandi í grunnskóla
Ásgeir Rafn Birgisson asgeirrafn@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Ásta Eygló Pálsdóttir astap@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Auðunn Hartmannsson audunnh@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Azra Crnac azrac@skardshlidarskoli.is Sérfræðingur í grunnskóla
Beata Smedzik beatamaria@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Berglind Þórisdóttir berglind@skardshlidarskoli.is Deildarstjóri UT kennsluráðgjafar og tölvuumsjón
Bessi Þór Sigurðarson bessis@skardshlidarskoli.is Leiðbeinandi í grunnskóla
Birgitta Sveinsdóttir birgittas@skardshlidarskoli.is Stundakennari
Birna Sigurkarsdóttir birnas@skardshlidarskoli.is Sérkennari í grunnskóla
Bjarki Kárason bjarkik@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Björgvin Valdimarsson bjorgvinva@skardshlidarskoli.is Stundakennari
Björk Hjaltalín Stefánsdóttir bjorks@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Björk Viggósdóttir bjorkv@skardshlidarskoli.is Grunnskólakennari
Brynja Björg Jóhannsdóttir brynjabjorg@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Dagný Björk Guðmundsdóttir dagnyg@tonhaf.is Leiðbeinandi í grunnskóla
Dagrún Birta Karlsdóttir dagrunk@skardshlidarskoli.is Leiðbeinandi í grunnskóla
Daníel Lúkas Tómasson daniell@hafnarfjordur.is Stundakennari
Díana Ósk Óskarsdóttir dianao@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Díana Sjöfn Garðarsdóttir dianag@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Egill Steinar Sturluson egillsteinar@skardshlidarskoli.is Tómstundaleiðbeinandi í félagsmiðstöð
Elva Hreiðarsdóttir elvah@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Elwira Bardlowska elwirab@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Erika Mjöll Sigurðardóttir erikam@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Eva Dögg Hafsteinsdóttir evah@skardshlidarskoli.is Aðstoðardeildarstjóri tómstundamiðstöðvar
Eva Úlla Hilmarsdóttir evaulla@skardshlidarskoli.is Stundakennari
Ewa Anna Ptaszek ewap@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Fanný Lilja Hermundardóttir fannyh@skardshlidarskoli.is Skrifstofustjóri í grunnskóla
Fanný Yngvadóttir fanny@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Fjóla Sigrún Sigurðardóttir fjolasig@skardshlidarskoli.is Deildarstjóri tómstundamiðstöðvar
Friðbert Bjarki Guðjónsson fridbertg@oldutunsskoli.is Stundakennari
Friðrik Benóný Garðarsson fridrikb@hafnarfjordur.is Stundakennari
Guðbjörg Arnardóttir gudbjorga@hafnarfjordur.is Stundakennari
Guðlaug Helga Þórðardóttir gudlaugh@skardshlidarskoli.is Grunnskólakennari
Guðrún Elva Sverrisdóttir gelva@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Gyða Rós Bragadóttir gydaros@skardshlidarskoli.is Grunnskólakennari
Hafdís Baldursdóttir hafdisb@skardshlidarskoli.is Grunnskólakennari
Hafdís Björk Þorsteinsdóttir hafdisbjork@skardshlidarskoli.is Sérkennari í grunnskóla
Halla María Reynisdóttir hallam@hafnarfjordur.is Skóla- og frístundaliði
Hanna Stefanía Björnsdóttir hannab@skardshlidarskoli.is Leiðbeinandi í grunnskóla
Harpa Björgvinsdóttir harpab@skardshlidarskoli.is Leiðbeinandi í grunnskóla
Harpa Einarsdóttir harpae@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Helga Helgadóttir helgah@skardshlidarskoli.is Deildarstjóri stoðþjónustu í grunnskóla
Helga Huld Sigtryggsdóttir helgahuld@skardshlidarskoli.is Deildarstjóri stigs í grunnskóla
Helga Snorradóttir helgasn@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Helgi Steinar Jóhannsson helgij@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Hildur Arna Hakansson hildurh@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Hildur Erlingsdóttir hildure@hafnarfjordur.is Tómstundaleiðbeinandi í félagsmiðstöð
Hildur Sonja Guðmundsdóttir hildurg@skardshlidarskoli.is Sérkennari í grunnskóla
Hólmfríður Þórisdóttir holmfridur@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Hörn Ragnarsdóttir hornr@skardshlidarskoli.is Félagsráðgjafi í grunnskóla
Hrannar Ari Örvarsson hrannaro@aslandsskoli.is Skóla- og frístundaliði
Hrönn Erludóttir Leiðbeinandi í grunnskóla
Hrönn Harðardóttir hronn@skardshlidarskoli.is Sérkennari í grunnskóla
Hulda Ýr Pálmadóttir huldap@skardshlidarskoli.is Stundakennari
Ian Jeffs ianj@skardshlidarskoli.is Grunnskólakennari
Ingibjörg Magnúsdóttir ingibjorg@skardshlidarskoli.is Skólastjóri grunnskóla
Irena April Lövdahl irenal@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Íris Ösp Aðalsteinsdóttir irisosp@skardshlidarskoli.is Leiðbeinandi í grunnskóla
Jóhann Hannesson johannh@skardshlidarskoli.is Stundakennari
Johann Óli Rainersson johann.oli@vidistadaskoli.is Stundakennari
Jóhanna Guðjónsdóttir johannag@skardshlidarskoli.is Sérkennari í grunnskóla
Jóhanna Inga Hjartardóttir johannaih@skardshlidarskoli.is Stuðningsfulltrúi í skóla
Jóna Fanney Friðriksdóttir jonaf@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Jörgen Freyr Ólafsson jorgen@setbergsskoli.is Stundakennari
Katarzyna Sobieraj katarzynas@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Kolbrún Júlíusdóttir kolbrunj@skardshlidarskoli.is Leiðbeinandi í grunnskóla
Kristín Laufey Reynisdóttir kristinlaufey@skardshlidarskoli.is Sérkennari í grunnskóla
Kristjana Ýr Kristinsdóttir kristjanak@skardshlidarskoli.is Leiðbeinandi í grunnskóla
Kristófer Kári Arnarsson kristofera@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Laufey Mattíana Long Sumarliðadóttir laufeys@laekjarskoli.is Stundakennari
Lilja Björg Ingibergsdóttir liljab@skardshlidarskoli.is Sérkennari í grunnskóla
Lovísa Hafsteinsdóttir lovisah@skardshlidarskoli.is Námsráðgjafi í grunnskóla
Luke Duffy luke@skardshlidarskoli.is Grunnskólakennari
Margrét Lilja Pálsdóttir margret@skardshlidarskoli.is Deildarstjóri stigs í grunnskóla
Margrét Rut Halldórsdóttir margretha@skardshlidarskoli.is Stundakennari
Mladen Tepavcevic mladen@aslandsskoli.is Stundakennari
Nína Óladóttrir ninao@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Ólöf Karla Þórisdóttir olofk@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Ragna Jenny Friðriksdóttir ragnaf@skardshlidarskoli.is Leiðbeinandi í grunnskóla
Rakel Ósk Sigurðardóttir rakels@skardshlidarskoli.is Stundakennari
Rannveig Hafberg rannveig@skardshlidarskoli.is Aðstoðarskólastjóri grunnskóla
Rósa Sjöfn Arndal Gunnarsdóttir rosag@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Sævar Guðmundur Ólafsson Leiðbeinandi í grunnskóla
Sandra Björg Ernudóttir sandrab@skardshlidarskoli.is Safnstjóri skólasafns
Shahbaz Iqbal shahbazi@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Sigríður Ása Friðriksdóttir sigridura@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Sigríður D.Þórðardottir sigridogg@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði
Sigrún Halldórsdóttir sigrunh@skardshlidarskoli.is Grunnskólakennari
Sigtýr Ægir Kárason sigtyr@hafnarfjordur.is Stundakennari
Sigurður Tómas Hjartarson sigurdurtomas@skardshlidarskoli.is Tómstundaleiðbeinandi í félagsmiðstöð
Sólrún Liza Guðmundsdóttir solrung@skardshlidarskoli.is Tómstundaleiðbeinandi í félagsmiðstöð
Sólveig Eggertsdóttir solveige@skardshlidarskoli.is Umsjónarkennari
Stefán Arnarson stefanarn@skardshlidarskoli.is Deildarstjóri tómstundamiðstöðvar
Sunna Kristín Jónsdóttir sunna@laekjarskoli.is Stundakennari
Svanhildur Díana Hrólfsdóttir svanhildur@skardshlidarskoli.is Sérkennari í grunnskóla
Svava Dögg Gunnarsdóttir svavadogg@skardshlidarskoli.is Sérkennari í grunnskóla
Svava Zophaníasdóttir svavaz@skardshlidarskoli.is Sérkennari í grunnskóla
Theódóra Friðbjörnsdóttir theodora@skardshlidarskoli.is Deildarstjóri stoðþjónustu í grunnskóla
Tumi Agnarsson Skóla- og frístundaliði
Unnur Ósk Einarsdóttir unnurosk@skardshlidarskoli.is Leiðbeinandi í grunnskóla
Valgerður Ósk Hjaltadóttir valgerdurosk@skardshlidarskoli.is Stuðningsfulltrúi í skóla
Viðar Aron Jónsson vidara@hafnarfjordur.is Stundakennari
Viktoría Valdís Guðrúnardóttir viktoriav@hafnarfjordur.is Stundakennari
Þór Leví Steinsson thorl@hafnarfjordur.is Tómstundaleiðbeinandi í félagsmiðstöð
Þorlákur Rafnsson Stundakennari
Þórunn Unnarsdóttir thorunnu@skardshlidarskoli.is Skóla- og frístundaliði